Chiều ngày 18/5, Đảng ủy xã Hoà Đồng tổ chức hội nghị triển khai quyết định của Ban Thường vụ Huyện ủy về công tác cán bộ.
Dự hội nghị có các đồng chí: Đỗ văn Cấp, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Lê Thị Hồng Lưu, Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Chủ nhiệm UBKT Huyện ủy; lãnh đạo cơ quan, đơn vị huyện liên quan và lãnh đạo, công chức xã Hòa Đồng.
Đồng chí Đỗ văn Cấp, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện
trao quyết định cho đồng chí Đinh Ngọc Sum
Tại hội nghị, các đại biểu nghe thông qua quyết định của Ban Thường vụ Huyện ủy về việc chuẩn y Phó Bí thư Đảng ủy xã Hòa Đồng nhiệm kỳ 2020-2025 đối với đồng chí Đinh Ngọc Sum, Phó Chủ tịch UBND xã.
Đồng chí Đỗ văn Cấp, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện phát biểu
Phát biểu tại hội nghị, đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện uỷ chúc mừng đồng chí nhận quyết định và mong muốn trên cương vị mới, đồng chí tiếp tục nổ lực học hỏi, phát huy sở trường và kinh nghiệm công tác để áp dụng vào thực tế công việc được phân công; không ngừng phấn đấu rèn luyện phẩm chất chính trị, đạo đức, lối sống, tiếp tục nâng cao trình độ chuyên môn nghiệp vụ, cố gắng khắc phục những khó khăn, trở ngại để tiếp cận ngay công việc; tiếp tục nêu cao tinh thần trách nhiệm, tiên phong, gương mẫu, phát huy tinh thần đoàn kết, cùng với tập thể Đảng ủy xã lãnh đạo, chỉ đạo, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ ở tất cả các lĩnh vực, góp phần thực hiện thắng lợi nghị quyết đại hội Đảng bộ xã nhiệm kỳ 2020-2025 đã đề ra.
Đồng chí Đinh Ngọc Sum, Phó Bí thư Đảng uỷ, Phó Chủ tịch UBND xã phát biểu cảm ơn và nhận nhiệm vụ tại Hội nghị
Tin, ảnh: Thị Nhiệm